ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการใช้งานเว็บบอร์ดเทศบาลตำบลสนม  (อ่าน 52272 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Full Member
สวัสดีครับ..เว็บบอร์ดเทศบาลตำบลสนม ยินดีต้อนรับ สำหรับเว็บบอร์ดนี้ ผู้เข้าชม ต้องสมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ ไม่เช่นนั้นจะเข้าไปโพสต์ไม่ได้ จะอ่านเนื้อหาของเว็บบอร์ดได้อย่างเดียว เท่านั้น การสมัครสมาชิกให้คลิกที่ ลงทะเบียน แล้วพิมพ์รายละเอียดของท่านลงไปครับ คลิกติ๊กถูกตกลง แล้วคลิก สมัครสมาชิก ครับ เท่านี้ท่านก็จะสามารถโพสต์ข้อความหรือตั้งกระทู้ เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น  ได้แล้วครับ ;D

admin

• Administrator
  • Full Member
Re: วิธีการใช้งานเว็บบอร์ดเทศบาลตำบลสนม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 21:10:39 »
อีเมล์ที่ใช้จะต้องใช้อีเมล์จริง ๆ ของท่านนะครับ ไม่เช่นนั้นจะสมัครไม่ผ่าน เพราะจะต้องมีการยืนยันตัวตนด้วยครับ